vé xe Bus đi Trung Quốc

Bán vé xe Bus đi Quảng Châu – Nam Ninh- Hồng Kông- Macao
Xem hình

Là công ty lữ hành chuyên tổ chức các dịch vụ vận chuyển. Chúng tôi chuyên bán vé xe Bus đi Quảng Châu – Nam Ninh- Hồng Công- Macao. Thông tin chi tiết như sau:

Vé xe BUYT chạy từ VIỆT NAM – TRUNG QUỐC. Xe đời mới ghế ngả và giường nằm, với các tuyến dưới đây:

1. HÀ NỘI – HỮU NGHỊ QUAN

-Giá: 170.000/vé – khởi hành: 7h30 và 9h30

2. HÀ NỘI – NAM NINH

-Giá 330.000/ vé – Khởi hành:7h30 và 9h30

3. HÀ NỘI – BẮC HẢI

-Giá vé :460.000/ vé – Khởi hành: 9h30

4. HÀ NỘI – NAM NINH – QUẾ LÂM

-Giá :550.000 /vé – Khởi hành: 9h30

5. HÀ NỘI – HNQ – QUẢNG CHÂU

-Giá: 770.000 / vé – KLhởi hành: 9h30 + 12h30(đón tại nhà)

6. HÀ NỘI – HNQ – THẤM QUYẾN

-Giá: 880.000 / vé – khởi hành: 9h30

7. HÀ NỘI – HỒNG KÔNG

-Giá vé : (990.000 / vé – khởi hành: 9h30

8. HÀ NỘI – NAM NINH – MA CAO

-Giá: 790.000./ vé – Khởi hành: 9h30

* Chúng tôi nhận giao vé cho khách trong khu vực nội thành Hà Nội
Gía trên đã bao gồm phí đưa vé đến tận nơi cho khách hàng.

Mọi chi tiết xin liên hệ
Phòng du lịch – Công ty cổ phần Truyền thông BNB
Địa chỉ : Số 3/154 Đội Cấn – Ba Đình – Hà Nội
Điện thoại : 04.37226546 – Hotline:0915.108.771 – 098.606.7826
Email:nga@bnb.vn

3 phản hồi

  1. 1. HÀ NỘI – HỮU NGHỊ QUAN – Giá: 170.000/vé – khởi hành: 7h30 và 9h30

    2. HÀ NỘI – NAM NINH – Giá 330.000/ vé – Khởi hành:7h30 và 9h30

    3. HÀ NỘI – BẮC HẢI – Giá vé :460.000/ vé – Khởi hành: 9h30

    4. HÀ NỘI – NAM NINH – QUẾ LÂM – Giá :550.000 /vé – Khởi hành: 9h30

    5. HÀ NỘI – HNQ – QUẢNG CHÂU – Giá: 770.000 / vé – KLhởi hành: 9h30 + 12h30(đón tại nhà)

    6. HÀ NỘI – HNQ – THẤM QUYẾN – Giá: 880.000 / vé – khởi hành: 9h30

    7. HÀ NỘI – HỒNG KÔNG – Giá vé : (990.000 / vé – khởi hành: 9h30

    8. HÀ NỘI – NAM NINH – MA CAO – Giá: 790.000./ vé – Khởi hành: 9h30

  2. Du Lịch Văn Hóa Việt, nhà tổ chức tour nội địa hàng đầu Việt Nam.
    http://www.vanhoaviet.biz.vn
    08.39309717 – 04.62702528

Gửi phản hồi

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản WordPress.com Log Out / Thay đổi )

Twitter picture

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Twitter Log Out / Thay đổi )

Facebook photo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Facebook Log Out / Thay đổi )

Google+ photo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Google+ Log Out / Thay đổi )

Connecting to %s

%d bloggers like this: